takardar kebantawa
Southern Soundkits shine mai rarraba abubuwan zazzagewar doka na samfuran sauti da madaukai. Mu ne mafi girma a duniya masu rarraba LEGAL zazzagewa don mawaƙa, furodusa, DJs, guraben rikodi, masu shirya fina-finai da sauti, masu tallata tallace-tallace, da duk wanda ke son ƴancin ƴancin ƙirƙira smash hits, waƙoƙin kisa da haɓaka abubuwan samarwa zuwa mataki na gaba.
Lokacin da kuka ziyarci rukunin yanar gizon mu, yi rajista zuwa wasiƙarmu kuma ku saya daga rukunin yanar gizon mu zaku raba wasu bayanai tare da mu. Muna so mu fayyace kuma a taƙaice wajen gaya muku ainihin yadda muke tattarawa da amfani da wannan bayanin. Muna so mu fayyace game da zaɓin da kuke da shi don sarrafa tarin da amfani da bayananku. Muna kuma son nuna muku yadda zaku iya shiga, sabuntawa da cire bayananku.
Idan kuna da wasu tambayoyi game da Manufar Sirrin mu kada ku yi shakka a tuntuɓi.
Akwai manyan hanyoyi guda uku da muke tattara bayanan sirri game da ku:
1. Bayanin da kuka zaɓa don ba mu.
2. Bayanan da muke samu lokacin da kuke amfani da ayyukanmu.
3. Bayanan da muke samu daga wasu kamfanoni.
Mai sarrafa bayanan da ke da alhakin bayanin ku shine Southern Soundkits., wanda zaku iya tuntuɓar a:
Sabon Ginin Ofishi, Cibiyar Angling Wylands, Layin Foda
Yaƙi
Gabashin Sussex
TN33 0SU
Ƙasar Ingila
Imel:
stefsouthern@gmail.com
Waya
+44 7460347481
1. Lokacin da kuke hulɗa da ayyukanmu, muna tattara bayanan da kuka zaɓa don raba tare da mu.
Lokacin da kuka yi rajista zuwa wasiƙarmu ta mako-mako muna tattara sunan ku na farko, sunan mahaifi da adireshin imel. Muna amfani da wannan bayanin don aiko muku da wasiƙar mako-mako. Lokacin ƙirƙirar asusu akan rukunin yanar gizon mu muna tattara sunan ku, adireshin imel, bayanin lissafin kuɗi da zaɓuɓɓuka don shigar da lambar waya da kamfani da akwatunan shiga don wasiƙar mako-mako da imel ɗin mu masu shigowa. Wannan shine don haka zaku iya siyan samfuran akan rukunin yanar gizon mu kamar haka:
Sake sauke samfuran da aka saya
Yi rijista don Sabbin Labaran Samfuri
Karɓi sabbin labaran masana'antu
Za mu iya adana lissafin fatan ku
Za a adana lissafin waƙa a hankali
Karɓi shawarwarin samfur da aka keɓance ta imel dangane da siyayyar ku na baya
Kuna iya janye wannan bayanin a kowane lokaci.
Kada ku taɓa shigar da kowane bayanin da ba ku so. Tuntube mu da kowace matsala da kuke da ita.
2. Lokacin da kuka ziyarci rukunin yanar gizon mu muna tattara bayanai ta amfani da kukis da sauran fasahohi
...ciki har da wane shafin da kuka ziyarta, waɗanne shafukan da kuka ziyarta, waɗanne demos ɗin da kuka kunna, abin da kuka saka a cikin keken ku, abin da kuka saya, wane shafin da kuka fita, da abin da kuka nema. Har ila yau, muna tattara bayanai game da wane birni da ƙasar da kuke ciki, wane mai ba da intanet kuke amfani da shi, adireshin IP ɗinku, nau'in burauzar gidan yanar gizo, hanyar biyan kuɗi, sunan mai amfani da kalmar wucewa, ranar siyan ku, lokacin da aka kashe akan rukunin yanar gizon, lokacin da aka kashe akan shafuka ɗaya. , shafukan da kuka ziyarta kafin ko bayan kewayawa zuwa gidan yanar gizon mu.
3. Bayanin kukis na ɓangare na uku da wasu fasahohi suka tattara
Muna tattara bayanai lokacin da kuka danna tallan waje don rukunin yanar gizon mu. Misali idan ka danna hanyar haɗi zuwa rukunin yanar gizon mu akan kafofin watsa labarun za mu iya amfani da waɗannan ƙididdiga don sanin ko waɗannan tallace-tallacen suna tuƙi zuwa rukunin yanar gizon mu.
Idan ka fi so yawanci zaka iya cire ko ƙin kukis ɗin burauza ta hanyar saituna akan burauzarka ko na'urarka.
Ta yaya kuma me yasa muke amfani da bayanai
Babban dalilin shine koyaushe ku kasance muna aiki don inganta gidan yanar gizon mu da sabis ɗin ku. Bayanin da muke tattarawa yana taimaka mana mu san samfuran da kuke so, nawa akan matsakaita abokan cinikinmu suke kashewa, yadda kuke hulɗa da rukunin yanar gizon, yadda kuka isa wurin don mu sauƙaƙe tafiyar abokin cinikin ku. Wannan tarin bayanan yana taimaka mana don tallatawa da sake siyarwa yadda ya kamata da samar da sabis na sirri ga abokan cinikinmu.
Duk waɗannan bayanan suna taimaka mana ƙirƙirar ingantacciyar ƙwarewa ga abokan cinikinmu ta:
Haɓaka da haɓaka samfura da sabis.
Sadarwa tare da ku ta imel don gaya muku komai game da samfuranmu da kuma ci gaba da sabunta ku tare da abubuwan da muke tunanin za ku so, da kuma sanar da ku game da tayin talla.
Saka idanu da kuma nazarin halaye da amfani.
Keɓance sabis ɗin misali ta hanyar sake tallatawa ko talla.
Neman kama-da masu sauraro don mu iya tallatawa ga masu sauraro masu dacewa.
Haɓaka aminci da tsaro na samfuranmu da ayyukanmu.
Tabbatar da asalin ku da hana zamba ko wasu ayyuka mara izini ko doka.
Yin amfani da bayanan da muka tattara daga kukis da sauran fasaha don haɓaka ayyukan da ƙwarewar ku game da su da gano abin da ƙila za mu buƙaci mu yi tweak.
Ƙaddamar da sharuɗɗan mu da sauran manufofin amfani.
Yadda za mu iya raba bayanai
1. Tare da masu ba da sabis na ɓangare na uku waɗanda suke yin ayyuka a madadinmu.
2. Tare da masu sayarwa waɗanda ke ba da kaya ta hanyar ayyukanmu.
3. Dalilai na shari'a: idan muka yi imani da kyau cewa ana buƙatar bayyana bayanai
Bi ingantacciyar hanyar doka, buƙatar gwamnati, ko doka, ƙa'ida ko ƙa'ida.
Bincika, gyara, ko aiwatar da yuwuwar keta dokokin Sabis.
Kare haƙƙin mu, abokan cinikinmu ko wasu, dukiya da amincinmu.
Gano kuma warware duk wata zamba ko damuwa ta tsaro. Yayin binciken zamba muna kuma wuce IP, adireshin imel, birni mai lissafin kuɗi da lambar waya zuwa sabis na hana zamba na ɓangare na uku.
4. Tare da wasu ɓangarori na uku a matsayin ɓangare na haɗuwa ko saye. Idan sautin sauti na kudu ya shiga cikin haɗe-haɗe, siyar da kadara, ba da kuɗaɗen kuɗi, ƙima ko fatarar kuɗi, ko siyan duk ko wani yanki na kasuwancin mu ga wani kamfani, ƙila mu raba bayanin ku tare da wannan kamfani kafin da bayan cinikin ya rufe.
Hakanan muna iya raba tare da wasu ɓangarori na uku, bayanan da ba a iya tantancewa ko kuma ba a tantance ba.
Ayyukan nazari da talla
Wasu suka bayar
Za mu iya ƙyale wasu kamfanoni su yi amfani da kukis, tashoshi na yanar gizo da makamantan fasahohin akan ayyukanmu. Waɗannan kamfanoni na iya tattara bayanai game da yadda kuke amfani da ayyukanmu kan lokaci. Ana iya amfani da wannan bayanin don, a tsakanin wasu abubuwa, yin nazari da bin diddigin bayanai, tantance shaharar wani abun ciki da fahimtar ayyukan ku na kan layi.
Bugu da ƙari, wasu kamfanoni na iya amfani da bayanan da aka tattara akan ayyukanmu don auna ayyukan tallace-tallace da isar da ƙarin tallace-tallace masu dacewa a madadinmu, gami da kan gidajen yanar gizo da ƙa'idodi na ɓangare na uku. Hakanan ƙila mu yi amfani da bayananku don nemo masu sauraro iri ɗaya don mu iya tallatawa ga masu sauraro masu dacewa.
Misali, idan kun ziyarci wasu shafuka akan gidan yanar gizon mu, ko sanya wasu samfuran a cikin keken ku sannan ku bar rukunin yanar gizon, kuna iya ganin tallace-tallacen da aka keɓance akan ayyukanku na kafofin watsa labarun, ko karɓar imel da ke tunatar da ku game da keken ku da aka yi watsi da ku.
An tanadar da mu
Za mu iya tattara bayanai game da ayyukanku akan sabis na ɓangare na uku waɗanda ke amfani da kukis da sauran fasahohin da mu ke bayarwa. Muna amfani da wannan bayanin don inganta ayyukan tallanmu, gami da auna ayyukan tallace-tallace da nuna muku tallace-tallace masu dacewa da ma'ana, da kuma bin sahihancin kamfen ɗinmu, duka akan ayyukanmu da kan wasu gidajen yanar gizo ko aikace-aikacen hannu.
Har yaushe muke adana bayanan sirrinku
Bayan kun sayi samfur akan gidan yanar gizon mu kuna zazzage fayilolin da suka dace. Wani lokaci fayiloli ba su da kyau kuma dole ne ku sake tuntuɓar don samun damar sake sauke fayil/s na samfurin/s ɗin da kuka saya. Domin kiyaye rikodin sayayyar abokin ciniki dole ne mu adana bayanan sirri don mu ba ku damar sake sauke fayil/s. Mu, don haka, muna adana keɓaɓɓen bayanin ku har sai an daina buƙatar samar muku da samfuran da sabis ɗin. Idan kuna son sharewa daga tsarinmu zaku iya tuntuɓar mu kuma za mu share bayananku. Da fatan za a lura idan kun nemi mu share keɓaɓɓen bayanin ku to da fatan za a tabbatar cewa kun adana kwafin rasit ɗin ku, saboda wannan shine lasisinku don amfani da abun ciki da kuka saya a cikin waƙa, mara sarauta.
Sarrafa bayanan ku da haƙƙin ku na doka
Kuna iya cire rajista zuwa wasiƙarmu a kowane lokaci.
Kuna iya sabunta keɓaɓɓen bayanin ku a kowane lokaci.
Kuna iya share asusunku a kowane lokaci.
Kuna da hakkin:
Nemi damar yin amfani da bayanan keɓaɓɓen ku (wanda aka fi sani da "buƙatun samun damar bayanan bayanan"). Wannan yana ba ku damar karɓar kwafin bayanan sirri da muke riƙe game da ku kuma don bincika cewa muna sarrafa su bisa doka.
Nemi gyara bayanan sirri da muke riƙe game da ku. Wannan yana ba ku damar gyara duk wani bayanan da bai cika ko kuskure ba game da ku, kodayake muna iya buƙatar tabbatar da daidaiton sabbin bayanan da kuka samar mana.
Nemi shafe bayanan sirrinku. Wannan yana ba ku damar tambayar mu don sharewa ko cire bayanan sirri inda babu wani dalili mai kyau da zai sa mu ci gaba da sarrafa su. Hakanan kuna da damar tambayar mu don sharewa ko cire bayanan ku na sirri inda kuka yi nasarar aiwatar da haƙƙin ku na kin sarrafa bayananku (duba ƙasa), inda ƙila mun sarrafa bayananku ba bisa ƙa'ida ba ko kuma inda aka buƙaci mu goge bayanan ku bi dokokin gida. Lura, duk da haka, cewa ƙila ba koyaushe za mu iya biyan buƙatunku na gogewa ba saboda takamaiman dalilai na doka, waɗanda za a sanar da ku, idan an zartar, a lokacin buƙatar ku.
Maƙasudin sarrafa bayanan keɓaɓɓen ku inda muke dogaro da halaltacciyar sha'awa (ko ta ɓangare na uku) kuma akwai wani abu game da takamaiman halin da kuke ciki wanda ke sa ku so ku ƙi yin aiki akan wannan ƙasa yayin da kuke jin yana tasiri akan tushen ku. hakkoki da yanci. Hakanan kuna da haƙƙin ƙi inda muke sarrafa bayanan ku don dalilai na tallan kai tsaye. A wasu lokuta, ƙila mu nuna cewa muna da kwararan dalilai masu ƙarfi don aiwatar da bayananku waɗanda suka keta haƙƙoƙinku da yancin ku.
Neman ƙuntatawa sarrafa bayanan keɓaɓɓen ku. Wannan yana ba ku damar tambayar mu mu dakatar da sarrafa bayanan ku a cikin yanayi masu zuwa: (a) idan kuna son mu tabbatar da ingancin bayanan; (b) inda amfani da bayananmu ya sabawa doka amma ba kwa son mu goge su; (c) inda kuke buƙatar mu riƙe bayanan koda kuwa ba ma buƙatar su kamar yadda kuke buƙata don kafa, motsa jiki ko kare da'awar doka; ko (d) kun ƙi yin amfani da bayanan ku amma muna buƙatar tabbatar da ko muna da haƙƙin haƙƙin amfani da su.
Nemi canja wurin keɓaɓɓen bayanan ku zuwa gare ku ko zuwa wani ɓangare na uku. Za mu samar muku, ko wani ɓangare na uku da kuka zaɓa, bayanan keɓaɓɓen ku a cikin tsari, wanda aka saba amfani da shi, tsarin iya karanta na'ura. Lura cewa wannan haƙƙin ya shafi bayanan atomatik ne kawai waɗanda kuka fara ba da izini don amfani da mu ko kuma inda muka yi amfani da bayanin don yin kwangila tare da ku.
Janye izini a kowane lokaci inda muke dogaro da yarda don aiwatar da keɓaɓɓen bayanan ku. Koyaya, wannan ba zai shafi halalcin duk wani aiki da aka yi ba kafin ku janye yardar ku. Idan ka janye izininka, ƙila ba za mu iya samar maka da wasu samfura ko ayyuka ba. Za mu ba ku shawara idan haka lamarin yake a lokacin da kuka janye izininku.
Idan kuna son aiwatar da ɗayan haƙƙoƙin da aka tsara a sama, da fatan za a tuntuɓe mu a:
Sabon Ginin Ofishi, Cibiyar Angling Wylands, Layin Foda
Yaƙi
Gabashin Sussex
TN33 0SU
Ƙasar Ingila
Imel:
stefsouthern@gmail.com
Waya
+44 7460347481
Yi ƙara zuwa ga hukumar kulawa ta Burtaniya.
Kuna da damar yin ƙara a kowane lokaci zuwa Ofishin Kwamishinan Watsa Labarai (ICO), Hukumar Kula da Al'amuran Kariya ta Burtaniya (www.ico.org.uk). Za mu, duk da haka, godiya da damar da za ku magance matsalolinku kafin ku kusanci ICO don haka da fatan za ku tuntuɓe mu a farkon misali.
Yara
Ba a yi niyya don ayyukanmu ba - kuma ba ma jagorantar su zuwa ga duk wanda ke ƙasa da 13. Ba ma tattara bayanan sirri da gangan daga duk wanda ke ƙasa da 13.
Bita ga Manufar Keɓantawa
Muna iya canza wannan Dokar Sirri daga lokaci zuwa lokaci. Amma idan muka yi hakan, za mu sanar da ku. Wani lokaci za mu sanar da ku ta hanyar sake fasalin kwanan wata a saman Dokar Keɓantawa da ke akwai akan gidan yanar gizon mu. Wasu lokuta muna iya ba ku ƙarin sanarwa (kamar ƙara sanarwa zuwa shafin gidan yanar gizon mu).